✿.。.:* Starry☆Za *.:。✿
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บสำหรับคนชอบดู anime โหลดได้ที่นี่

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
earth1303001

earth1303001

คะเเนน : 4996

One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip   One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip EmptyFri Sep 17, 2010 9:15 pm

ตอน : One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip[/size]

One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip F6eb404f15985144c9249ea6decca7145g

อ้างอิงจาก :
One Piece The Movie ภาคล่าสุดของญี่ปุ่นครับ

ตัวนี้เป็นตัว DVDrip ที่หลุดออกมาก่อน แผ่นที่จะออกจริงๆ เป็น BD ออกเดือนหน้าครับ

ตอนนั้น ค่อยเอาซับมายัดตัว BD อีกรอบละกัน

เพราะฉะนั้น ด้วยเหตุผลที่ว่า มันเป็นแค่ตัวที่หลุดออกมา

1. มันจะมีข้อความว่า SAMPLE ทั้งเรื่องครับ
2. resolution แค่ 720x392 ก็คือ DVDrip นี่เอง (จริงๆ มัน 720x480 ผม crop เอาขอบดำทิ้งไปครับ)

ใครทำใจรับ 2 ข้อนี้ไม่ได้ ก็อย่าโหลดครับ

จะได้ไม่เกิดปัญหามีคำถามขึ้นมาว่า ทำไมไม่ชัดแบบ BD ทำไมมีตัวหนังสือ SAMPLE ฯลฯ

-------------------------------------------------------

English Subtitle : INP Fansubs
Thai Subtitle : brutzoap

--------------------------------------------------------

เอาไปปล่อยที่ไหนไม่ว่า ยกเว้น สยามบิท ครับ

แต่ช่วยก็อปข้อความทั้งหมดนี่พร้อมเครดิตไปด้วยนะครับ

แล้วก็ pm มาขอหน่อยก็ดีครับ

สุดท้ายนี้ ขออย่าเอาใช้ค้าขายในเชิงพาณิชย์นะครับ

--------------------------------------------------------
ก็อปมาจากเจ้าของไฟล์นะเจ้าม่ะฮ่ะ

ทั้นนี้ทั้งนั้นกรุณทำตามที่เจ้าของไฟล์บอกด้วยนะเจ้าม่ะฮ่ะ
:oops:

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Sound : Japan
Sub : THAI
ไฟล์สกุล: .mp4
Credit
English Subtitle : INP Fansubs
Thai Subtitle : brutzoap
พาสเวิร์ด: ~Nu~N!$$~Ja~
ไฟล์ ไหนเสีย PM บอกด้วยนะเจ้าม่ะฮ่ะจะอัพให้ใหม่
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เครดิท
Code:
http://levelsquare.net/
ขึ้นไปข้างบน Go down

One Piece The Movie 10 - Strong World ซับไทย DVDrip
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1