✿.。.:* Starry☆Za *.:。✿
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บสำหรับคนชอบดู anime โหลดได้ที่นี่

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เอ่อ...เเนะนำตัวครับ....

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ไs้สาsะ

ไs้สาsะ

คะเเนน : 5073

เอ่อ...เเนะนำตัวครับ.... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เอ่อ...เเนะนำตัวครับ....   เอ่อ...เเนะนำตัวครับ.... EmptyWed Jun 16, 2010 8:30 pm

สวัสดีครับ...
ชื่อเพียว ครับ
นิสัย ไม่มีอาไร ไร้สาระ เเละก้เฮฮา
ยังไงก็ได้ครับเราเป็นคนสบายสบายอยู่เเล้ว
.... เอ่อ...เเนะนำตัวครับ.... 546687

เออลืม ขอฝากตัวด้วยนะครับเดี๋ยวจะเเวะมาเยี่ยมบ่อยบ่อย

บ้ายบาย เจอกันคราวหน้า เอ่อ...เเนะนำตัวครับ.... 938849
ขึ้นไปข้างบน Go down

เอ่อ...เเนะนำตัวครับ....
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1